Tải về

LIVE · SCORE

Xếp theo giải đấu

Xếp theo thời gian

Cambodian Premier League

Cambodian Premier League

Hiệp 1

15:45

24'

Prey Veng
Prey Veng
0-1
Tiffy Army FC

Tiffy Army FC

0-1
AUS-S Women's Premier League

AUS-S Women's Premier League

Hiệp 1

14:30

78'

Northern Tigers (w)
Northern Tigers (w)
1-2
NWS Spirit (W)

NWS Spirit (W)

0-2
IND Santosh Trophy

IND Santosh Trophy

Hiệp 1

16:00

9'

Delhi SA
Delhi SA
0-1
All Manipur FA

All Manipur FA

0-1
BOL Primera Division

BOL Primera Division

Hiệp 1

07:00

FT

Royal Pari FC
Royal Pari FC
1-2
Blooming

Blooming

0-0
EST Premium Liiga

EST Premium Liiga

Hiệp 1

00:00

FT

Flora
Flora
2-0
FC Nomme United

FC Nomme United

2-0
CZE National League

CZE National League

Hiệp 1

00:00

FT

Opava
Opava
1-0
FK Pribram

FK Pribram

1-0
IND Santosh Trophy

IND Santosh Trophy

Hiệp 1

11:30

FT

Mizoram
Mizoram
4-0
Railways FC

Railways FC

1-0
TUR Super League

TUR Super League

Hiệp 1

00:00

FT

Kasimpasa
Kasimpasa
0-0
Sivasspor

Sivasspor

0-0
BRA Campeonato Paulista A1

BRA Campeonato Paulista A1

Hiệp 1

04:30

FT

Botafogo SP
Botafogo SP
1-1
Guarani SP

Guarani SP

1-1
RWA National League

RWA National League

Hiệp 1

23:00

FT

Kiyovu FC
Kiyovu FC
2-1
Police

Police

1-1
BEL First Amateur Division

BEL First Amateur Division

Hiệp 1

01:30

FT

Gent B
Gent B
2-0
Antwerp B

Antwerp B

1-0
GIB Premier Division

GIB Premier Division

Hiệp 1

03:00

FT

Brunos Magpie
Brunos Magpie
2-1
Lynx FC

Lynx FC

1-0
Liberian second Division

Liberian second Division

Hiệp 1

23:10

FT

Pags FC
Pags FC
1-1
Wologisi FC

Wologisi FC

0-1
CHI Primera Division

CHI Primera Division

Hiệp 1

06:30

FT

Cobreloa
Cobreloa
2-1
Cobresal

Cobresal

0-0
PAR Primera Division

PAR Primera Division

Hiệp 1

05:30

FT

Guarani CA
Guarani CA
1-1
Cerro Porteno

Cerro Porteno

0-1
ENG EFL Championship

ENG EFL Championship

Hiệp 1

03:00

FT

West Brom
West Brom
2-1
Coventry City

Coventry City

2-0
Hiệp 1

14:15

90+'

Western Spirit
Western Spirit
0-1
North Brisbane

North Brisbane

1
0-0

14:30

76'

2
Gangwon FC
Gangwon FC
1-1
Jeju United

Jeju United

1
1-1

14:30

81'

2
Incheon United
Incheon United
0-0
Suwon Football Club

Suwon Football Club

3
0-0

14:30

79'

1
Chungbuk Cheongju FC
Chungbuk Cheongju FC
1-0
Jeonnam Dragons

Jeonnam Dragons

1
0-0

14:30

77'

Tianjin Jinmen Tiger FC
Tianjin Jinmen Tiger FC
1-1
Nantong Zhiyun FC

Nantong Zhiyun FC

3
0-0

14:30

78'

1
Cangzhou Mighty Lions FC
Cangzhou Mighty Lions FC
0-1
Beijing Guoan FC

Beijing Guoan FC

0-1

14:30

78'

Northern Tigers (w)
Northern Tigers (w)
1-2
NWS Spirit (W)

NWS Spirit (W)

0-2

14:45

61'

Peninsula Power(w)
Peninsula Power(w)
0-0
Brisbane Olympic Women

Brisbane Olympic Women

1
0-0

15:00

45'

2
University NSW
University NSW
0-0
Northern Tigers

Northern Tigers

0-0

15:00

45'

SWQ Thunder
SWQ Thunder
1-0
Ipswich City

Ipswich City

1-0

15:00

52'

Persita Tangerang
Persita Tangerang
0-1
Borneo FC

Borneo FC

0-0

15:00

50'

Marconi Stallions
Marconi Stallions
1-0
Spirit FC

Spirit FC

1
1-0

15:00

48'

1
St George Saints
St George Saints
2-0
Sydney FC (Youth)

Sydney FC (Youth)

2-0

15:00

52'

1
Bulls Academy
Bulls Academy
0-0
Dunbar Rovers FC

Dunbar Rovers FC

1
0-0

15:00

48'

1
Dulwich Hill SC
Dulwich Hill SC
0-1
Mt Druitt Town Rangers FC

Mt Druitt Town Rangers FC

0-1

15:00

62'

1
Canterbury Bankstown FC
Canterbury Bankstown FC
1-0
Rydalmere Lions FC

Rydalmere Lions FC

0-0

15:00

48'

Inter Lions
Inter Lions
1-0
Nepean Football Club

Nepean Football Club

1
1-0

15:00

47'

1
Naivas FC
Naivas FC
2-0
Migori

Migori

1
2-0

15:00

54'

2
Lake Macquarie
Lake Macquarie
1-1
Broadmeadow Magic

Broadmeadow Magic

2
1-1

15:00

49'

2
Caboolture FC
Caboolture FC
1-1
Mitchelton FC

Mitchelton FC

1-1

15:00

50'

1
North Lakes United
North Lakes United
3-1
Bayside United FC

Bayside United FC

3-1

15:00

51'

2
1
Mount Gravatt Hawks
Mount Gravatt Hawks
1-1
Centenary Stormers

Centenary Stormers

1-1

15:00

47'

1
North Pine United
North Pine United
0-0
University of Queensland

University of Queensland

0-0

15:00

48'

Redcliffe PCYC
Redcliffe PCYC
3-0
Acacia Ridge

Acacia Ridge

3-0

15:00

51'

Sydney Olympic U20
Sydney Olympic U20
1-0
Sydney United 58 U20

Sydney United 58 U20

1
1-0

15:00

46'

Mitchelton(w)
Mitchelton(w)
1-2
Queensland Lions(w)

Queensland Lions(w)

1-2

15:00

52'

Mamelodi Sundowns Reserves
Mamelodi Sundowns Reserves
2-1
Cape Town City FC Reserves

Cape Town City FC Reserves

1
2-0

15:00

48'

1
Sekhukhune United Reserves
Sekhukhune United Reserves
0-0
Golden Arrows Reserves

Golden Arrows Reserves

0-0

15:00

48'

Ulinzi Starlets (W)
Ulinzi Starlets (W)
0-0
KSL FC (W)

KSL FC (W)

0-0

15:10

45'

1
Blacktown City Demons
Blacktown City Demons
3-0
Sutherland Sharks

Sutherland Sharks

3-0

15:10

45'

Blacktown Spartans
Blacktown Spartans
1-0
Bonnyrigg White Eagles

Bonnyrigg White Eagles

1-0

15:15

45'

1
Brisbane Wolves
Brisbane Wolves
1-0
Peninsula Power

Peninsula Power

1
1-0

15:15

45'

1
Bayanzurkh Sporting
Bayanzurkh Sporting
1-3
SP Falcons

SP Falcons

2
1-3

15:30

37'

1
Yenisey Krasnoyarsk
Yenisey Krasnoyarsk
0-0
Torpedo Moscow

Torpedo Moscow

2
0-0

15:30

38'

1
Adelaide Olympic
Adelaide Olympic
0-2
White City Woodville

White City Woodville

0-2

15:40

22'

Macarthur Rams
Macarthur Rams
0-1
Hakoah Sydney FC

Hakoah Sydney FC

0-1

15:45

24'

Prey Veng
Prey Veng
0-1
Tiffy Army FC

Tiffy Army FC

0-1

15:45

24'

Western Sydney Wanderers FC
Western Sydney Wanderers FC
0-2
Sydney FC

Sydney FC

0-2

16:00

10'

FC Shakhtar Donetsk Youth
FC Shakhtar Donetsk Youth
0-0
Kryvbas U21

Kryvbas U21

0-0

16:00

9'

Ceahlaul Piatra Neamt
Ceahlaul Piatra Neamt
0-0
ACS Dumbravita

ACS Dumbravita

0-0

16:00

7'

CSM Alexandria
CSM Alexandria
0-0
Tunari

Tunari

0-0

16:00

8'

CSM Slatina
CSM Slatina
0-0
Scolar Resita

Scolar Resita

0-0

16:00

10'

Arges
Arges
0-0
Progresul Spartac

Progresul Spartac

0-0

16:00

8'

Metaloglobus
Metaloglobus
0-0
Concordia Chiajna

Concordia Chiajna

0-0

16:00

10'

CSA Steaua Bucuresti
CSA Steaua Bucuresti
0-0
ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu

ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu

0-0

16:00

9'

Unirea Dej
Unirea Dej
0-0
Chindia Targoviste

Chindia Targoviste

0-0

16:00

9'

Hume City
Hume City
1-0
Port Melbourne

Port Melbourne

1-0

16:00

10'

Grange Thistle SC
Grange Thistle SC
1-0
Ipswich knights SC

Ipswich knights SC

1-0

16:00

7'

FC Kairat Almaty
FC Kairat Almaty
0-0
Kyzylzhar Petropavlovsk

Kyzylzhar Petropavlovsk

0-0

16:00

6'

FK Yelimay Semey
FK Yelimay Semey
0-0
FK Atyrau

FK Atyrau

0-0

16:00

10'

Vasas U19
Vasas U19
0-0
Ujpest FC U19

Ujpest FC U19

0-0

16:00

5'

Slovan Liberec U19
Slovan Liberec U19
0-0
Viktoria Plzen U19

Viktoria Plzen U19

0-0

16:00

10'

Panserraikos U19
Panserraikos U19
0-0
Asteras Tripolis U19

Asteras Tripolis U19

0-0

16:00

11'

Perth RedStar
Perth RedStar
0-0
Stirling Macedonia

Stirling Macedonia

0-0

16:00

6'

Fremantle City (w)
Fremantle City (w)
0-0
Subiaco Women

Subiaco Women

0-0

16:00

12'

1
Ankaragucu U19
Ankaragucu U19
0-0
Kasimpasa U19

Kasimpasa U19

0-0

16:00

2'

Istanbulspor U19
Istanbulspor U19
0-0
Trabzonspor U19

Trabzonspor U19

0-0

16:00

12'

Ankaraspor U19
Ankaraspor U19
0-0
Buyuksehir BLD.Spor U19

Buyuksehir BLD.Spor U19

0-0

16:00

1'

Altay Spor KulubuU19
Altay Spor KulubuU19
0-0
Goztepe U19

Goztepe U19

0-0

16:00

12'

Yeni Malatyaspor U19
Yeni Malatyaspor U19
0-0
Kayserispor U19

Kayserispor U19

0-0

16:00

13'

Denizlispor U19
Denizlispor U19
0-0
Genclerbirligi U19

Genclerbirligi U19

0-0

16:00

10'

Bandirmaspor U19
Bandirmaspor U19
0-0
Manisa Belediyespor U19

Manisa Belediyespor U19

0-0

16:00

10'

Bursaspor U19
Bursaspor U19
0-0
Caykur Rizespor U19

Caykur Rizespor U19

0-0

16:00

5'

Keciorengucu U19
Keciorengucu U19
0-0
Sakaryaspor U19

Sakaryaspor U19

0-0

16:00

9'

Hapoel Beer Sheva U19
Hapoel Beer Sheva U19
0-0
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19

Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19

0-0

16:00

9'

Hapoel Raanana Roei U19
Hapoel Raanana Roei U19
0-0
Ashdod MS U19

Ashdod MS U19

0-0

16:00

7'

Sesvete U19
Sesvete U19
0-1
NK Varazdin U19

NK Varazdin U19

0-1

16:00

3'

Torpedo Miass
Torpedo Miass
0-0
FK Kaluga

FK Kaluga

0-0

16:00

10'

FC Belshina Bobruisk
FC Belshina Bobruisk
0-0
FK BumProm Gomel

FK BumProm Gomel

0-0

16:00

7'

Brno B
Brno B
0-0
TJ Tatran Bohunice

TJ Tatran Bohunice

0-0

16:00

10'

Valasske Mezirici
Valasske Mezirici
0-0
FC Vsetin

FC Vsetin

0-0

16:00

7'

NergihasaU19
NergihasaU19
0-0
KaposvarU19

KaposvarU19

0-0

16:00

9'

Delhi SA
Delhi SA
0-1
All Manipur FA

All Manipur FA

0-1

16:00

8'

Thitsar Arman FC
Thitsar Arman FC
1-0
Myawady

Myawady

1-0

16:00

10'

ACB Ineu II
ACB Ineu II
0-0
CS Soimii Simand

CS Soimii Simand

0-0

16:00

6'

Jf Khroub (w)
Jf Khroub (w)
0-0
Fc Constantine Women

Fc Constantine Women

0-0

16:00

2'

CSO Teleajenul Valeni de Munte
CSO Teleajenul Valeni de Munte
0-0
AFC Banesti Urleta

AFC Banesti Urleta

0-0
Hiệp 1

23:00

FT

FK Rostov
FK Rostov
2-0
Krylya Sovetov

Krylya Sovetov

1-0

23:00

FT

FK Pohronie
FK Pohronie
1-2
Humenne

Humenne

1-1

23:00

FT

Polissya Zhytomyr
Polissya Zhytomyr
0-1
LNZ Cherkasy

LNZ Cherkasy

0-0

23:00

FT

Partizani Tirana
Partizani Tirana
3-0
KS Perparimi Kukesi

KS Perparimi Kukesi

0-0

23:00

FT

CR Belouizdad
CR Belouizdad
3-0
Medeama SC

Medeama SC

2-0

23:00

FT

Al Ahly SC
Al Ahly SC
1-0
Young Africans

Young Africans

0-0

23:00

FT

Fasil Ketema
Fasil Ketema
2-1
Hawassa City

Hawassa City

0-1

23:00

FT

UD Alcudia
UD Alcudia
2-0
CD Manacor

CD Manacor

1-0

23:00

FT

Mazatlan FC U23
Mazatlan FC U23
2-1
Necaxa U23

Necaxa U23

2-1

23:00

FT

NK Rudar Velenje U19
NK Rudar Velenje U19
1-2
NK Radomlje U19

NK Radomlje U19

1-0

23:00

FT

Kiyovu FC
Kiyovu FC
2-1
Police

Police

1-1

23:00

FT

Juarez FC II
Juarez FC II
2-2
CEFOR Cuauhtémoc Blanco

CEFOR Cuauhtémoc Blanco

0-1

23:10

FT

Pags FC
Pags FC
1-1
Wologisi FC

Wologisi FC

0-1

23:15

FT

Al-Wasl SC
Al-Wasl SC
2-0
Al-Sharjah

Al-Sharjah

1-0

23:15

FT

Sierra Leone (W) U17
Sierra Leone (W) U17
2-0
Liberia U17 Women

Liberia U17 Women

0-0

23:30

FT

NK Aluminij
NK Aluminij
2-0
NK Mura 05

NK Mura 05

0-0

23:30

FT

Al Qasim
Al Qasim
0-1
Karbalaa

Karbalaa

0-0

23:45

FT

Pogon Siedlce
Pogon Siedlce
1-1
Hutnik Krakow

Hutnik Krakow

0-0

00:00

FT

Cracovia Krakow
Cracovia Krakow
0-1
Warta Poznan

Warta Poznan

0-0

00:00

FT

Opava
Opava
1-0
FK Pribram

FK Pribram

1-0

00:00

FT

Stal Rzeszow
Stal Rzeszow
1-3
Miedz Legnica

Miedz Legnica

0-1

00:00

FT

Kasimpasa
Kasimpasa
0-0
Sivasspor

Sivasspor

0-0

00:00

FT

Umraniyespor
Umraniyespor
2-0
Altay Spor Kulubu

Altay Spor Kulubu

1-0

00:00

FT

Al-Hilal Saudi FC
Al-Hilal Saudi FC
3-1
Al-Ittihad Club

Al-Ittihad Club

1-1

00:00

FT

Al Arabi SC
Al Arabi SC
2-3
Al Rayyan

Al Rayyan

0-1

00:00

FT

Ceramica Cleopatra
Ceramica Cleopatra
2-0
El Mokawloon El Arab

El Mokawloon El Arab

1-0

00:00

FT

Ypsonas FC
Ypsonas FC
1-0
Omonia Aradippou

Omonia Aradippou

0-0

00:00

FT

Flora
Flora
2-0
FC Nomme United

FC Nomme United

2-0

00:00

FT

Dinamo Batumi
Dinamo Batumi
1-0
FC Kolkheti Poti

FC Kolkheti Poti

1-0

00:00

FT

Haras El Hedoud
Haras El Hedoud
1-1
Wadi Degla SC

Wadi Degla SC

1-1

00:00

FT

FK Viagem Usti nad Labem
FK Viagem Usti nad Labem
1-1
Jablonec B

Jablonec B

0-0

00:00

FT

SCCM Chabab Mohamedia
SCCM Chabab Mohamedia
0-1
FUS Rabat

FUS Rabat

0-0

00:00

FT

Suduva
Suduva
0-0
Siauliai

Siauliai

0-0

00:00

FT

Stabaek(w)
Stabaek(w)
2-1
Kolbotn (w)

Kolbotn (w)

0-0

00:00

FT

CD Novillos Neza
CD Novillos Neza
0-0
Atletico Mexicano F.E.

Atletico Mexicano F.E.

0-0

00:00

FT

Aalesund FK
Aalesund FK
3-1
Brattvag

Brattvag

0-0

00:00

FT

SV Tillmitsch
SV Tillmitsch
3-0
SVL Flavia Solva

SVL Flavia Solva

2-0

00:00

FT

SK Furstenfeld
SK Furstenfeld
2-0
SV Krottendorf

SV Krottendorf

1-0

00:10

FT

SKU Amstetten
SKU Amstetten
0-1
DSV Leoben

DSV Leoben

0-0

00:10

FT

FAC Team Fur Wien
FAC Team Fur Wien
1-0
Sturm Graz (Youth)

Sturm Graz (Youth)

0-0

00:10

FT

SV Ried
SV Ried
5-0
SV Stripfing Weiden

SV Stripfing Weiden

2-0

00:30

FT

Fredericia
Fredericia
2-3
Aalborg

Aalborg

1-2

00:30

FT

Hertha Berlin
Hertha Berlin
2-2
Holstein Kiel

Holstein Kiel

2-0

00:30

FT

Schalke 04
Schalke 04
3-1
FC St. Pauli

FC St. Pauli

1-0

00:30

FT

Stellenbosch FC
Stellenbosch FC
1-1
Chippa United

Chippa United

1-0

00:30

FT

FK Čukarički
FK Čukarički
2-1
FK Napredak Krusevac

FK Napredak Krusevac

0-1

00:30

FT

Maritzburg United
Maritzburg United
1-0
MM Platinum FC

MM Platinum FC

1-0

00:30

FT

ASAC Concorde
ASAC Concorde
0-1
ASC Snim

ASC Snim

0-1

00:30

FT

Trelleborgs(w)
Trelleborgs(w)
1-1
KIF Orebro DUFF (w)

KIF Orebro DUFF (w)

1-0

00:30

FT

Levanger FK
Levanger FK
0-1
Stjordals Blink

Stjordals Blink

0-0

00:30

FT

Salzburger AK 1914
Salzburger AK 1914
4-0
St. Johann

St. Johann

2-0

00:30

FT

SV Schwechat
SV Schwechat
0-0
SC Mannsworth

SC Mannsworth

0-0

00:30

FT

Sotra
Sotra
3-2
Loddefjord

Loddefjord

1-1

01:00

FT

SpVgg Oberfranken Bayreuth
SpVgg Oberfranken Bayreuth
0-1
FV Illertissen

FV Illertissen

0-0

01:00

FT

Hillerod Fodbold
Hillerod Fodbold
4-2
Helsingor

Helsingor

2-1

01:00

FT

ACSM Politehnica Iași
ACSM Politehnica Iași
0-0
Dinamo Bucuresti

Dinamo Bucuresti

0-0

01:00

FT

Andelsbuch
Andelsbuch
0-2
SV Leobendorf

SV Leobendorf

0-0

01:00

FT

Deutschlandsberger SC
Deutschlandsberger SC
0-1
Allerheiligen

Allerheiligen

0-0

01:00

FT

SC Weiz
SC Weiz
1-3
ASK Voitsberg

ASK Voitsberg

0-1

01:00

FT

SPG Wels
SPG Wels
1-3
Wolfsberger AC Amateure

Wolfsberger AC Amateure

1-0

01:00

FT

Eilenburg
Eilenburg
2-1
BFC Viktoria 1889

BFC Viktoria 1889

1-0

01:00

FT

SV Sandhausen
SV Sandhausen
1-0
SC Freiburg II

SC Freiburg II

0-0

01:00

FT

La Roche VF
La Roche VF
2-0
Romorantin

Romorantin

0-0

01:00

FT

ES Wasquehal
ES Wasquehal
2-1
Besancon

Besancon

1-1

01:00

FT

Asante Kotoko FC
Asante Kotoko FC
1-0
Bibiani Gold Stars

Bibiani Gold Stars

1-0

01:00

FT

TJ Spartak Myjava
TJ Spartak Myjava
2-2
FC Artmedia Petrzalka

FC Artmedia Petrzalka

1-0

01:00

FT

Al-Kahrbaa
Al-Kahrbaa
3-0
Al Wasat

Al Wasat

1-0

01:00

FT

Stockerau
Stockerau
2-2
Zwettl SC

Zwettl SC

1-1

01:00

FT

Deportivo Dongu
Deportivo Dongu
0-1
Chilpancingo

Chilpancingo

0-0

01:00

FT

Union Edelweiss
Union Edelweiss
3-1
SV Bad Ischl

SV Bad Ischl

0-0

01:00

FT

Feucht SC
Feucht SC
0-1
ASV Neumarkt

ASV Neumarkt

0-1

01:00

FT

SC Eltersdorf
SC Eltersdorf
2-1
ASV Cham

ASV Cham

0-1

01:00

FT

BSV Halle Ammendorf
BSV Halle Ammendorf
0-2
Haldensleber SC

Haldensleber SC

0-1

01:00

FT

Paris 13 Atletico
Paris 13 Atletico
4-2
Trelissac

Trelissac

2-1

01:00

FT

USV Gnas
USV Gnas
5-1
SV Pachern

SV Pachern

3-0

01:00

FT

FC Trollhattan
FC Trollhattan
2-0
Stenungsunds IF

Stenungsunds IF

0-0

01:00

FT

Tvaakers IF
Tvaakers IF
2-1
Qviding FIF

Qviding FIF

1-0

01:00

FT

Tuzos Pachuca
Tuzos Pachuca
6-1
CD Matamoros

CD Matamoros

2-0

01:10

FT

Midtjylland
Midtjylland
2-0
FC Copenhagen

FC Copenhagen

1-0

01:15

FT

Keflavik
Keflavik
3-3
Grindavik

Grindavik

2-2

01:30

FT

FK Austria Vienna Youth
FK Austria Vienna Youth
0-0
SC Mannsdorf

SC Mannsdorf

0-0

01:30

FT

Favoritner AC
Favoritner AC
1-3
Neusiedl

Neusiedl

1-1

01:30

FT

Kremser
Kremser
1-0
Wiener SC

Wiener SC

0-0

01:30

FT

SV Oberwart
SV Oberwart
2-1
Mauerwerk

Mauerwerk

1-0

01:30

FT

Traiskirchen
Traiskirchen
2-0
Team Wiener Linien

Team Wiener Linien

0-0

01:30

FT

Gent B
Gent B
2-0
Antwerp B

Antwerp B

1-0

01:30

FT

Cholet
Cholet
2-1
Dijon

Dijon

0-1

01:30

FT

Martigues
Martigues
2-1
Epinal

Epinal

0-0

01:30

FT

Nancy
Nancy
3-1
Nimes

Nimes

0-1

01:30

FT

KV Oostende U21
KV Oostende U21
2-2
RS Waasland Beveren U21

RS Waasland Beveren U21

2-1

01:30

FT

Tiradentesce
Tiradentesce
1-1
Cariri FC

Cariri FC

0-1

01:30

FT

IR Reykjavik
IR Reykjavik
3-6
Valur Reykjavik

Valur Reykjavik

2-2

01:30

FT

Stade Nyonnais
Stade Nyonnais
1-1
FC Wil 1900

FC Wil 1900

0-1

01:30

FT

TuRa Harksheide
TuRa Harksheide
1-3
Altona 93

Altona 93

0-1

01:30

FT

FSV Union Furstenwalde
FSV Union Furstenwalde
0-2
SV Tasmania Berlin

SV Tasmania Berlin

0-0

01:30

FT

FC Kleve
FC Kleve
0-2
VFB Homberg

VFB Homberg

0-1

01:30

FT

Reinickendorfer Fuchse
Reinickendorfer Fuchse
2-1
SFC Stern 1900

SFC Stern 1900

1-0

01:30

FT

Tus Marienborn
Tus Marienborn
2-3
FC Basara Mainz

FC Basara Mainz

2-1

01:30

FT

Aparecidense Youth
Aparecidense Youth
1-1
Trindade AC U20

Trindade AC U20

0-1

01:30

FT

Aparecida EC U20
Aparecida EC U20
1-1
AE Jataiense U20

AE Jataiense U20

0-0

01:30

FT

Atletico Goianiense U20
Atletico Goianiense U20
1-1
Guanabara City U20

Guanabara City U20

0-0

01:30

FT

Cerrado U20
Cerrado U20
1-2
Vila Nova (Youth)

Vila Nova (Youth)

0-1

02:00

FT

Club Brugge Ⅱ
Club Brugge Ⅱ
2-1
Genk U23

Genk U23

1-1

02:00

FT

Zulte Waregem
Zulte Waregem
1-1
Standard Liege II

Standard Liege II

0-1

02:00

FT

Grazer AK
Grazer AK
2-2
First Wien 1894

First Wien 1894

0-1

02:00

FT

Volendam
Volendam
2-5
NEC Nijmegen

NEC Nijmegen

0-3

02:00

FT

NAC Breda
NAC Breda
3-1
FC Utrecht (Youth)

FC Utrecht (Youth)

1-0

02:00

FT

ADO Den Haag
ADO Den Haag
2-1
Jong Ajax (Youth)

Jong Ajax (Youth)

1-1

02:00

FT

FC Eindhoven
FC Eindhoven
1-1
AZ Alkmaar (Youth)

AZ Alkmaar (Youth)

0-0

02:00

FT

Emmen
Emmen
2-0
Willem II

Willem II

1-0

02:00

FT

De Graafschap
De Graafschap
2-1
FC Oss

FC Oss

1-0

02:00

FT

Helmond Sport
Helmond Sport
1-1
VVV Venlo

VVV Venlo

0-1

02:00

FT

SC Telstar
SC Telstar
1-1
Roda JC

Roda JC

1-0

02:00

FT

Charleroi (w)
Charleroi (w)
0-3
Oud Heverlee Leuven (w)

Oud Heverlee Leuven (w)

0-1

02:00

FT

Chelsea U21
Chelsea U21
2-4
Arsenal U21

Arsenal U21

1-1

02:00

FT

Fulham U21
Fulham U21
7-1
Reading U21

Reading U21

5-0

02:00

FT

Norwich City U21
Norwich City U21
2-3
Middlesbrough U21

Middlesbrough U21

1-2

02:00

FT

Sunderland U21
Sunderland U21
1-1
Brighton U21

Brighton U21

0-1

02:00

FT

Manchester United U21
Manchester United U21
2-4
Derby County U21

Derby County U21

1-4

02:00

FT

FC Liege Reserves
FC Liege Reserves
0-1
RWD Molenbeek U21

RWD Molenbeek U21

0-0

02:00

FT

Sao Paulo Crystal FC
Sao Paulo Crystal FC
0-3
Centro Sportivo Paraibano

Centro Sportivo Paraibano

0-1

02:00

FT

Hafnarfjordur(w)
Hafnarfjordur(w)
0-2
Stjarnan Gardabaer (w)

Stjarnan Gardabaer (w)

0-1

02:00

FT

UTS Union Touarga Sport Rabat
UTS Union Touarga Sport Rabat
3-2
CAYB Club Athletic Youssoufia

CAYB Club Athletic Youssoufia

2-2

02:00

FT

Wil 1900 (W)
Wil 1900 (W)
3-0
Winterthur (W)

Winterthur (W)

1-0

02:00

FT

PPJ U20
PPJ U20
1-2
HJK Helsinki U20

HJK Helsinki U20

0-1

02:00

FT

SG Unterrath
SG Unterrath
0-3
ASV Suchteln

ASV Suchteln

0-2

02:00

FT

CS Grevenmacher
CS Grevenmacher
3-3
Jeunesse Canach

Jeunesse Canach

1-2

02:15

FT

Aarau
Aarau
2-0
Neuchatel Xamax

Neuchatel Xamax

1-0

02:30

FT

Ruch Chorzow
Ruch Chorzow
3-0
Piast Gliwice

Piast Gliwice

1-0

02:30

FT

GKS Tychy
GKS Tychy
0-1
Arka Gdynia

Arka Gdynia

0-0

02:30

FT

Sporting Gijon
Sporting Gijon
2-1
Albacete Balompié SAD

Albacete Balompié SAD

1-1

02:30

FT

SC Freiburg
SC Freiburg
2-2
Bayern Munich

Bayern Munich

1-1

02:30

FT

Banks o Dee
Banks o Dee
3-2
Turriff United

Turriff United

1-2

02:30

FT

White Star Bruxelles(w)
White Star Bruxelles(w)
1-0
Zulte Waregem Women

Zulte Waregem Women

0-0

02:30

FT

Francs Borains U21
Francs Borains U21
2-3
Kortrijk U21

Kortrijk U21

0-2

02:30

FT

Haukar Hafnarfjordur
Haukar Hafnarfjordur
4-2
UMF Vidir

UMF Vidir

4-1

02:45

FT

Westerlo
Westerlo
0-1
 RC Sporting Charleroi

RC Sporting Charleroi

0-0

02:45

FT

Arbroath
Arbroath
3-2
Raith Rovers

Raith Rovers

0-1

02:45

FT

Lazio
Lazio
0-1
AC Milan

AC Milan

0-0

02:45

FT

Albinoleffe
Albinoleffe
0-0
Giana

Giana

0-0

02:45

FT

Lumezzane
Lumezzane
2-2
Arzignano Valchiampo

Arzignano Valchiampo

0-0

02:45

FT

Us Pergolettese
Us Pergolettese
0-1
Alessandria

Alessandria

0-0

02:45

FT

Trento
Trento
0-0
Pro Patria

Pro Patria

0-0

02:45

FT

USD Virtus Verona
USD Virtus Verona
0-2
Pro Sesto

Pro Sesto

0-0

02:45

FT

Asd Pineto Calcio
Asd Pineto Calcio
0-0
Carrarese

Carrarese

0-0

02:45

FT

Cesena
Cesena
4-0
ACD Virtus Entella

ACD Virtus Entella

3-0

02:45

FT

Derry City
Derry City
2-1
St. Patricks Athletic

St. Patricks Athletic

0-0

02:45

FT

Galway United FC
Galway United FC
2-1
Waterford United

Waterford United

0-1

02:45

FT

Sligo Rovers
Sligo Rovers
0-1
Shelbourne

Shelbourne

0-1

02:45

FT

Cork City
Cork City
1-0
UC Dublin

UC Dublin

1-0

02:45

FT

Finn Harps
Finn Harps
2-0
Athlone Town

Athlone Town

2-0

02:45

FT

Kerry FC
Kerry FC
0-1
Treaty United

Treaty United

0-0

02:45

FT

Bala Town
Bala Town
1-0
Connahs Quay Nomads FC

Connahs Quay Nomads FC

0-0

02:45

FT

Caernarfon
Caernarfon
1-0
Newtown AFC

Newtown AFC

1-0

02:45

FT

Portadown
Portadown
0-2
Cliftonville

Cliftonville

0-0

02:45

FT

Carrigaline United
Carrigaline United
0-2
Rockmount

Rockmount

0-1

02:45

FT

Douglas Hall
Douglas Hall
2-1
Cobh Wanderers

Cobh Wanderers

1-0

03:00

FT

RC Celta de Vigo
RC Celta de Vigo
1-0
Almeria

Almeria

0-0

03:00

FT

West Brom
West Brom
2-1
Coventry City

Coventry City

2-0

03:00

FT

Monaco
Monaco
0-0
Paris Saint Germain (PSG)

Paris Saint Germain (PSG)

0-0

03:00

FT

Inter Movistar Futsal
Inter Movistar Futsal
3-3
Catgas Energia Futsal

Catgas Energia Futsal

0-0

03:00

FT

Xota Navarra Futsal
Xota Navarra Futsal
4-6
Jaen Paraiso Interior Futsal

Jaen Paraiso Interior Futsal

0-0

03:00

FT

Nueva Chicago
Nueva Chicago
2-0
Atletico Rafaela

Atletico Rafaela

2-0

03:00

FT

Cerro Montevideo
Cerro Montevideo
2-3
Club Atletico Progreso

Club Atletico Progreso

2-1

03:00

FT

Deportivo Metropolitano
Deportivo Metropolitano
1-1
Carabobo FC

Carabobo FC

0-0

03:00

FT

AD Tarma
AD Tarma
2-0
Alianza Lima

Alianza Lima

0-0

03:00

FT

Brunos Magpie
Brunos Magpie
2-1
Lynx FC

Lynx FC

1-0

03:00

FT

Atletico Pilar
Atletico Pilar
0-7
Deportivo Estudiantes

Deportivo Estudiantes

0-4

03:00

FT

Trinidad and Tobago
Trinidad and Tobago
0-1
Jamaica

Jamaica

0-0

03:15

FT

GD Chaves
GD Chaves
1-5
FC Arouca

FC Arouca

1-2

03:30

FT

CD Universitario Reserves
CD Universitario Reserves
0-2
Potros Del Este Reserves

Potros Del Este Reserves

0-1

04:00

FT

Envigado FC
Envigado FC
2-2
Jaguares de Cordoba

Jaguares de Cordoba

2-1

04:00

FT

Santiago Morning
Santiago Morning
4-0
San Luis Quillota

San Luis Quillota

0-0

04:00

FT

AD Carmelita
AD Carmelita
0-2
AD Sarchi

AD Sarchi

0-0

04:00

FT

CF Juventud Laguna
CF Juventud Laguna
3-2
Atletico San Juan de Tenerife

Atletico San Juan de Tenerife

1-1

04:00

FT

CH Futbol Club
CH Futbol Club
1-3
Club Union Central

Club Union Central

0-1

04:00

FT

UMECIT Reserves
UMECIT Reserves
3-0
Alianza FC Panama Reserves

Alianza FC Panama Reserves

1-0

04:20

FT

Toluca II
Toluca II
8-0
CD Saraguatos de Palenque

CD Saraguatos de Palenque

6-0

04:30

FT

Botafogo SP
Botafogo SP
1-1
Guarani SP

Guarani SP

1-1

04:30

FT

Chilangos FC
Chilangos FC
1-2
CD Ayense

CD Ayense

1-1

04:30

FT

CD FC Cuervos Blancos
CD FC Cuervos Blancos
2-1
Aztecas AMF Soccer

Aztecas AMF Soccer

0-0

05:00

FT

Club Atletico Tigre
Club Atletico Tigre
1-0
Central Cordoba SDE

Central Cordoba SDE

1-0

05:00

FT

Cordobes Futbol Club
Cordobes Futbol Club
2-0
Guerreros DD

Guerreros DD

0-0

05:00

FT

Auckland City
Auckland City
2-0
Manurewa AFC

Manurewa AFC

1-0

05:30

FT

Miramar FC
Miramar FC
1-2
Cerro Largo

Cerro Largo

0-0

05:30

FT

Guarani CA
Guarani CA
1-1
Cerro Porteno

Cerro Porteno

0-1

05:30

FT

Deportivo Cali(w)
Deportivo Cali(w)
0-1
America de Cali (w)

America de Cali (w)

0-1

06:00

FT

Correcaminos UAT
Correcaminos UAT
1-1
Tlaxcala FC

Tlaxcala FC

0-0

06:00

FT

Monagas SC
Monagas SC
3-2
Estudiantes Merida FC

Estudiantes Merida FC

1-1

06:00

FT

Poza Rica
Poza Rica
1-0
Pachuca II

Pachuca II

0-0

06:00

FT

Inter Playa del Carmen
Inter Playa del Carmen
0-1
Club Petroleros de Salamanca

Club Petroleros de Salamanca

0-0

06:00

FT

South Hobart U21
South Hobart U21
3-0
Clarence Zebras FC U21

Clarence Zebras FC U21

0-0

06:00

FT

Nautico
Nautico
2-0
Afogados da Ingazeira FC

Afogados da Ingazeira FC

1-0

06:10

FT

Boyaca Chico
Boyaca Chico
1-1
Deportes Tolima

Deportes Tolima

0-0

06:15

FT

Sao Paulo AP
Sao Paulo AP
1-2
Oratorio RC

Oratorio RC

0-1

06:30

FT

Cobreloa
Cobreloa
2-1
Cobresal

Cobresal

0-0

07:00

FT

Delfin SC
Delfin SC
0-1
Independiente del Valle

Independiente del Valle

0-0

07:00

FT

Royal Pari FC
Royal Pari FC
1-2
Blooming

Blooming

0-0

07:00

FT

Udelas FC
Udelas FC
3-1
Herrera FC Reserves

Herrera FC Reserves

1-1

07:00

FT

SV Britannia
SV Britannia
0-0
Racing Club Aruba

Racing Club Aruba

0-0

07:15

FT

CA Banfield
CA Banfield
2-0
Deportivo Riestra

Deportivo Riestra

1-0

07:15

FT

CA Platense
CA Platense
0-0
Racing Club de Avellaneda

Racing Club de Avellaneda

0-0

07:30

FT

Juventud Antoniana
Juventud Antoniana
0-2
Central Norte Salta

Central Norte Salta

0-1

07:30

FT

CA Trinidad
CA Trinidad
0-1
Union Villa Krause

Union Villa Krause

0-1

08:00

FT

Atletico San Luis
Atletico San Luis
4-0
Puebla

Puebla

2-0

08:00

FT

Queretaro FC
Queretaro FC
0-1
Santos Laguna

Santos Laguna

0-0

08:00

FT

Faraones Texcoco
Faraones Texcoco
2-1
Club Atletico Toltecas FC

Club Atletico Toltecas FC

1-0

08:00

FT

Ciex Sports Academy (W)
Ciex Sports Academy (W)
0-1
Santa Fe FC (W)

Santa Fe FC (W)

0-0

08:00

FT

Cimarrones de Sonora FC II
Cimarrones de Sonora FC II
3-1
Coras De Nayarit

Coras De Nayarit

1-1

08:20

FT

Deportivo Cali
Deportivo Cali
0-1
Deportiva Once Caldas

Deportiva Once Caldas

0-0

08:30

FT

Universitario De Deportes
Universitario De Deportes
2-0
Sport Huancayo

Sport Huancayo

1-0

08:30

FT

New Lambton FC Reserves
New Lambton FC Reserves
1-1
Valentine Phoenix Reserves

Valentine Phoenix Reserves

1-1

08:30

FT

NJ/NY Gotham FC Women
NJ/NY Gotham FC Women
3-1
Racing Louisville (w)

Racing Louisville (w)

0-1

08:45

FT

Manningham United Blues U23
Manningham United Blues U23
2-7
South Melbourne U23

South Melbourne U23

1-2

08:45

FT

North Geelong Warriors U23
North Geelong Warriors U23
0-3
Bulleen Lions U23

Bulleen Lions U23

0-1

08:45

FT

Croydon Kings Reserves
Croydon Kings Reserves
0-2
Campbelltown City Reserve

Campbelltown City Reserve

0-1

09:00

FT

Alajuelense
Alajuelense
4-0
Santos De Guapiles

Santos De Guapiles

3-0

09:00

FT

Wuhan Jianghan(w)
Wuhan Jianghan(w)
5-0
Liaoning Shenbei Hefeng(w)

Liaoning Shenbei Hefeng(w)

4-0

09:00

FT

Adelaide Victory Reserves
Adelaide Victory Reserves
1-1
West Torrens Birkalla B

West Torrens Birkalla B

0-0

09:00

FT

CD Alacranes de Durango
CD Alacranes de Durango
2-2
CF Orgullo Reynosa

CF Orgullo Reynosa

1-0

09:15

FT

Para Hills Knights Reserves
Para Hills Knights Reserves
3-1
Adelaide City Reserve

Adelaide City Reserve

1-1

09:15

FT

Playford Reserves
Playford Reserves
1-1
Cumberland United Reserves

Cumberland United Reserves

0-0

09:15

FT

Fulham United FC Reserves
Fulham United FC Reserves
2-3
Adelaide Cobras Reserves

Adelaide Cobras Reserves

0-2

09:15

FT

Adelaide United Reserves
Adelaide United Reserves
4-1
Modbury Jets Reserve

Modbury Jets Reserve

2-0

10:00

FT

Mazatlan FC
Mazatlan FC
2-1
Necaxa

Necaxa

0-0

10:30

FT

New Lambton FC
New Lambton FC
0-3
Valentine

Valentine

0-1

10:30

FT

South Hobart
South Hobart
6-2
Hobart Zebras

Hobart Zebras

3-2

10:45

FT

Vipers FC s Reserve
Vipers FC s Reserve
3-2
Western Strikers Reserves

Western Strikers Reserves

2-0

11:00

FT

Croydon Kings
Croydon Kings
1-0
Campbelltown City SC

Campbelltown City SC

0-0

11:00

FT

Vissel Kobe
Vissel Kobe
0-1
Kashiwa Reysol

Kashiwa Reysol

0-0

11:00

FT

Manningham United Blues
Manningham United Blues
2-5
South Melbourne

South Melbourne

2-3

11:00

FT

North Geelong Warriors
North Geelong Warriors
1-2
FC Bulleen Lions

FC Bulleen Lions

1-2

11:00

FT

V-Varen Nagasaki
V-Varen Nagasaki
1-2
Vegalta Sendai

Vegalta Sendai

0-1

11:15

FT

Caroline Springs George Cross U23
Caroline Springs George Cross U23
2-1
Langwarrin U23

Langwarrin U23

1-0

11:15

FT

North Eastern MetroStars Reserve
North Eastern MetroStars Reserve
2-4
Adelaide Raiders SC Reserve

Adelaide Raiders SC Reserve

1-2

11:30

FT

Adelaide United Youth
Adelaide United Youth
1-5
Modbury Jets

Modbury Jets

1-4

11:30

FT

Salisbury United
Salisbury United
1-1
West Adelaide SC

West Adelaide SC

1-1

11:30

FT

Adelaide Victory
Adelaide Victory
3-2
West Torrens Birkalla

West Torrens Birkalla

2-1

11:30

FT

Fulham United FC
Fulham United FC